| Hãng sản xuất | Dell |
| Tên sản phẩm | Dell DC15250 |
| Dòng laptop | Văn phòng |
| Mã sản phẩm | DC15250-5315BLK-NK |
| CPU (bộ vi xử lý) | Intel Core i5-1334U |
| Số nhân / luồng | 10 nhân / 12 luồng |
| Xung nhịp tối đa | Up to 4.6 GHz |
| Bộ nhớ đệm | 12MB Cache |
| RAM | 8GB DDR4 (+1 khe) |
| Nâng cấp RAM | Tối đa 32GB (2 khe) |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 NVMe |
| Khe SSD | 1 khe M.2 |
| Màn hình | 15.6 inch FHD (1920 x 1080) Touch |
| Công nghệ màn hình | WVA, Anti-glare, cảm ứng |
| Card đồ họa | UHD Graphic |
| Wi-Fi | Wi-Fi 5 |
| Bluetooth | 5.1 / 5.2 |
| Cổng USB | 2 x USB-A 3.2 |
| USB-C | 1 x USB-C |
| HDMI | 1 x HDMI 1.4 |
| Jack âm thanh | 3.5mm combo |
| Đầu đọc thẻ | Có (SD card) |
| Camera | HD 720p |
| Âm thanh | Stereo speakers |
| Bàn phím | Full size, có NumPad |
| Kích thước | 35.8 x 23.5 x 1.8 cm |
| Touchpad | Hỗ trợ cảm ứng đa điểm |
| Vân tay | Không |
| Pin | 54Wh |
| Sạc | 65W |
| Hệ điều hành | Windows 11 Smode |
| Trọng lượng | 1.7 kg |
| Màu sắc | Đen (Black) |
| Xuất xứ | Mỹ |

