| Hãng sản xuất | Dell |
| Tên sản phẩm | Laptop Dell 15 DC15250 CPH99 |
| Dòng laptop | Văn Phòng |
| Mã sản phẩm | CPH99 |
| CPU (bộ vi xử lý) | Intel Core i5-1334U, 10 nhân / 12 luồng |
| Số nhân / luồng | |
| Xung nhịp tối đa | Turbo Boost lên đến 4.6GHz |
| Bộ nhớ đệm | 12MB Intel Smart Cache |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | 512GB SSD NVMe PCIe |
| Màn hình | 15.6 inch FHD (1920 x 1080) 120Hz, Anti-Glare, WVA |
| Card đồ họa | Intel Iris Xe Graphics |
| Wi-Fi | Wi-Fi 6 |
| Bluetooth | Bluetooth 5.x |
| Cổng USB | USB 3.2 Type-A |
| USB-C | 1 x USB Type-C |
| HDMI | 1 x HDMI |
| Jack âm thanh | 3.5mm combo audio |
| Camera | HD Webcam |
| Âm thanh | Stereo Speakers |
| Bàn phím | Full-size Keyboard |
| Pin | 3 Cell |
| Sạc | 65W |
| Hệ điều hành | Windows 11 + Office bản quyền |
| Trọng lượng | 1,7kg |
| Màu sắc | Silver |
| Xuất xứ | Chính hãng Dell |
Thông số kỹ thuật
Mô tả sản phẩm
Laptop Dell 15 DC15250 CPH99 (Core i5 1334U | 16GB | 512GB SSD | 15.6 inch FHD 120Hz | Win 11 | Office | Silver | 1Y)



