| Tên sản phẩm | Brother PT-P750W |
| Hãng sản xuất | Brother |
| Loại máy in | Máy in tem nhãn / mã vạch |
| Công nghệ in | In nhiệt trực tiếp (Thermal Transfer) |
| Khổ giấy | TZe Tape: 3.5mm, 6mm, 9mm, 12mm, 18mm, 24mm |
| Độ phân giải | 180 dpi |
| Tốc độ in | Khoảng 30 mm/giây |
| Kết nối | USB, WiFi |
| Tuổi thọ đầu in | Khoảng 50 km in (tùy điều kiện sử dụng) |
| Hỗ trợ mã vạch | Có (CODE39, CODE128, EAN-13, QR Code, v.v.) |
| Dao cắt | Tự động |
| Kích thước | 78 x 152 x 143 mm |
| Trọng lượng | Khoảng 0.8 kg |
| Xuất sứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
Thông số kỹ thuật
Mô tả sản phẩm
Máy in mã vạch tem nhãn Brother PT-P750W (180 Dpi/ USB/ LAN)



