| Tên sản phẩm | Máy in tem nhãn mã vạch Zebra ZD230 203dpi |
| Hãng sản xuất | Zebra |
| Loại máy in | Máy in mã vạch để bàn |
| Công nghệ in | In nhiệt trực tiếp & truyền nhiệt |
| Khổ giấy | Tối đa 104 mm |
| Độ phân giải | 203 dpi |
| Tốc độ in | 152 mm/s |
| Kết nối | USB (tùy phiên bản có LAN) |
| Tuổi thọ đầu in | 50 km in |
| Hỗ trợ mã vạch | 1D, 2D (QR Code, DataMatrix…) |
| Dao cắt | Không (tùy chọn thêm) |
| Kích thước | 220 x 176 x 151 mm |
| Trọng lượng | 1.1 kg |
| Xuất sứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
4.200.000₫

