| Hãng sản xuất | HP |
| Tên sản phẩm | HP 14s-ep0112TU |
| Dòng laptop | Laptop văn phòng / học tập |
| Mã sản phẩm | 8C5L1PA |
| CPU (bộ vi xử lý) | Intel Core i5-1335U |
| Số nhân / luồng | 10 nhân / 12 luồng |
| Xung nhịp tối đa | Up to 4.6GHz |
| Bộ nhớ đệm | 12MB Cache |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | 512GB SSD NVMe |
| Khe SSD | 1 x M.2 |
| Màn hình | 14 inch FHD (1920 x 1080) |
| Công nghệ màn hình | IPS, chống chói (Anti-glare) |
| Card đồ họa | Intel Iris Xe Graphics |
| Wi-Fi | Wi-Fi 6 |
| Bluetooth | Bluetooth 5.3 |
| Cổng USB | 2 x USB-A |
| USB-C | 1 x USB-C |
| HDMI | 1 x HDMI |
| Jack âm thanh | 3.5mm combo |
| Đầu đọc thẻ | Có |
| Camera | HD Webcam |
| Âm thanh | Dual Speakers |
| Bàn phím | Full-size |
| Kích thước | 324 x 215 x 17.9 mm |
| Touchpad | Đa điểm |
| Vân tay | Không |
| Pin | 3 cell ~41Wh |
| Sạc | 45W |
| Hệ điều hành | Windows 11 |
| Trọng lượng | 1.4 kg |
| Màu sắc | Bạc |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
Thông số kỹ thuật
Mô tả sản phẩm
Laptop HP 14s-ep0112TU 8C5L1PA (Core i5-1335U | 16GB | 512GB | Intel Iris Xe | 14 inch FHD | Win 11 | Bạc)


