| Hãng sản xuất | HP |
| Tên sản phẩm | HP EliteBook 6 G1i 13 |
| Dòng laptop | HP EliteBook |
| Mã sản phẩm | BQ9Q3PT |
| CPU (bộ vi xử lý) | Ultra 7 255U |
| Số nhân / luồng | 12 nhân/14 luồng |
| Xung nhịp tối đa | 2.00GHz up to 5.2GHz |
| Bộ nhớ đệm | 12MB Cache |
| RAM | 16GB (1x16GB) DDR5-5600MHz |
| Nâng cấp RAM | 2 SODIMM |
| Ổ cứng | 512 GB PCIe® NVMe™ SSD |
| Màn hình | 13.3inch WUXGA(1920 x 1200), IPS |
| Công nghệ màn hình | anti-glare, 300 nits, 62.5% sRGB, touch - cảm ứng |
| Card đồ họa | Intel® Graphics |
| Wi-Fi | Intel Wi-Fi 6E AX211 (2x2) 1 x RJ-45 |
| Bluetooth | Bluetooth 5.3 |
| Cổng USB | 2 x Thunderbolt 4 with USB Type-C 40Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort 2.1, HP Sleep and Charge) 2 x USB Type-A 5Gbps signaling rate (powered) |
| HDMI | 1 x HDMI 2.1 |
| Jack âm thanh | 1 x stereo headphone/microphone combo jack |
| Camera | 1080p FHD camera |
| Âm thanh | Âm thanh của Poly Studio, loa stereo kép, micro mảng kép |
| Bàn phím | Spill-resistant, backlit keyboard (Bàn phím chống tràn, có đèn nền) |
| Kích thước | 30.31 x 21.5 x 1.09 ~ 1.7 cm |
| Touchpad | Cảm ứng đa điểm |
| Vân tay | Fingerprint - Cảm biến vân tay |
| Pin | 3-cell 56Wh |
| Sạc | Đi kèm, 65 W USB Type-C adapter |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home SL |
| Trọng lượng | 1.30 kg |
| Màu sắc | Pike silver (Bạc) |
| Xuất xứ | Trung Quốc |

