| Mã sản phẩm | P500MV-13420H106W |
| Thương hiệu | ASUS |
| CPU - Bộ vi xử lý | Intel Core i5-13420H (8 nhân 12 luồng, xung tối đa ~4.6GHz) |
| Loại sản phẩm | PC đồng bộ (Mini Tower) |
| Mainboard - Bo mạch chủ | Main ASUS (OEM theo hệ thống ExpertCenter) |
| RAM - Bộ nhớ trong | 8GB DDR5 (SO-DIMM, nâng cấp tối đa ~64GB) |
| HDD/SSD - Ổ cứng | 512GB SSD M.2 NVMe PCIe 4.0 |
| Cổng lưu trữ | Hỗ trợ thêm khe M.2 / SATA (tùy cấu hình) |
| Optical - Ổ đĩa quang | Không |
| Graphic Card - Card đồ họa | Intel UHD Graphics (onboard) |
| Cổng xuất hình | HDMI (1.4), có thể thêm VGA/DP tùy main |
| Cổng kết nối | USB 2.0, USB 3.2 Type-A, USB Type-C |
| Cổng mở rộng | PCIe (tùy model), khe RAM, khe SSD |
| Monitor - Màn hình máy tính | Không kèm |
| Networking - thiết bị mạng | LAN Gigabit, WiFi 6, Bluetooth 5.x |
| Keyboard - Bàn phím | Có (USB, theo máy) |
| Mouse - Chuột máy tính | Có (USB, theo máy) |
| Power Supply - Bộ nguồn | 180W (nguồn theo case đồng bộ) |
| OS - Hệ điều hành | Windows 11 Home bản quyền |
| Waranty - Bảo hành | 2 năm chính hãng |
| Xuất xứ | Trung Quốc |

