| Mã sản phẩm | P500MV-03100U001W |
| Thương hiệu | ASUS |
| CPU - Bộ vi xử lý | Intel Core 3 100U |
| Loại sản phẩm | Máy tính để bàn (Desktop) |
| Mainboard - Bo mạch chủ | Intel H-series chipset (OEM ASUS) |
| RAM - Bộ nhớ trong | 8GB DDR4 |
| HDD/SSD - Ổ cứng | 256GB SSD NVMe |
| Cổng lưu trữ | 1 x M.2 PCIe, 2 x SATA |
| Optical - Ổ đĩa quang | Không |
| Graphic Card - Card đồ họa | Intel UHD Graphics |
| Cổng xuất hình | HDMI, VGA |
| Cổng kết nối | USB 2.0, USB 3.2, LAN RJ45, Audio |
| Cổng mở rộng | PCIe x16, PCIe x1 |
| Monitor - Màn hình máy tính | Không kèm |
| Networking - thiết bị mạng | LAN Gigabit |
| Keyboard - Bàn phím | Kèm phím có dây |
| Mouse - Chuột máy tính | Kèm chuột có dây |
| Power Supply - Bộ nguồn | 180W |
| OS - Hệ điều hành | Windows 11 |
| Waranty - Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất xứ | Trung Quốc |

