| Hãng sản xuất | Laptop Lenovo ThinkPad E14 Gen 7 |
| Tên sản phẩm | 21U2006GVA |
| Dòng laptop | Intel® Core™ Ultra 7 258V |
| Mã sản phẩm | Lenovo ThinkPad E14 Gen 7 |
| CPU (bộ vi xử lý) | 8 nhân / 8 luồng |
| Số nhân / luồng | Up to 4.8GHz |
| Xung nhịp tối đa | Up to 4.8GHz |
| Bộ nhớ đệm | 12MB Intel Smart Cache |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 PCIe NVMe |
| Màn hình | 14 inch WUXGA (1920 x 1200), 60Hz IPS, Anti-Glare chống chói, 300 nits, 45% NTSC |
| Card đồ họa | Intel® Arc™ Graphics |
| Wi-Fi | Wi-Fi 6E |
| Bluetooth | Bluetooth 5.3 |
| Cổng USB | 2 x USB-A 3.2 Gen 1 |
| USB-C | 2 x USB-C (USB4 / Thunderbolt 4 hỗ trợ Power Delivery & DisplayPort) |
| HDMI | 1 x HDMI 2.1 |
| Jack âm thanh | 1 x 3.5mm Audio Combo |
| Camera | FHD 1080p IR Webcam có Privacy Shutter |
| Âm thanh | Stereo Speakers, Dolby Audio |
| Bàn phím | ThinkPad Keyboard chống tràn |
| Kích thước | 313 x 219 x 17.9 mm |
| Touchpad | Touchpad đa điểm Precision |
| Vân tay | Có |
| Pin | 3 Cell 57Wh |
| Sạc | USB-C 65W |
| Hệ điều hành | NoOS |
| Trọng lượng | Khoảng 1.4kg |
| Màu sắc | Đen |
| Xuất xứ | Trung Quốc |

