| Hãng sản xuất | LENOVO |
| Tên sản phẩm | Lenovo IdeaPad Slim 5 15ARP10 |
| Dòng laptop | Lenovo IdeaPad |
| Mã sản phẩm | 83J3002SVN |
| CPU (bộ vi xử lý) | AMD Ryzen™ 7-7735HS |
| Số nhân / luồng | 8 nhân/16 luồng |
| Xung nhịp tối đa | 3.20GHz up to 4.75GHz |
| Bộ nhớ đệm | 16MB Cache |
| RAM | 32GB Soldered LPDDR5x-6400MHz |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe® |
| Khe SSD | 2 x M.2 SSD slot |
| Màn hình | 15.1inch WQXGA (2560x1600) OLED, 500nits |
| Công nghệ màn hình | Glossy, 100% DCI-P3, DisplayHDR™ True Black 600, 165Hz |
| Card đồ họa | AMD Radeon™ 680M Graphics |
| Wi-Fi | Wi-Fi® 6, 802.11ax 2x2 |
| Bluetooth | Bluetooth 5.3 |
| Cổng USB | 1 x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1) 1 x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), Always On 2 x USB-C® (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), with USB PD 3.0 and DisplayPort™ 1.4 |
| HDMI | 1 x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz |
| Jack âm thanh | 1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| Đầu đọc thẻ | 1x microSD card reader |
| Camera | FHD 1080p + IR with Privacy Shutter, ToF Sensor |
| Âm thanh | HD Audio Loa âm thanh nổi, 2W x2, optimized with Dolby® Audio™ Micro: 2x, Array |
| Bàn phím | Backlit, English |
| Kích thước | 339.33 x 236 x 15.6 mm |
| Touchpad | Cảm ứng đa điểm |
| Pin | 4-cell 70Wh |
| Sạc | Đi kèm, 65W USB-C Slim |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home SL |
| Trọng lượng | 1.49kg |
| Màu sắc | Cloud Grey (Xám) |
| Xuất xứ | Trung Quốc |

