| Hãng sản xuất | HP |
| Tên sản phẩm | HP 250R G9 |
| Dòng laptop | HP 200 series (phổ thông doanh nghiệp) |
| Mã sản phẩm | B93H2AT |
| CPU (bộ vi xử lý) | Intel Core i5-1334U |
| Số nhân / luồng | 10 nhân / 12 luồng |
| Xung nhịp tối đa | 4.6 GHz |
| Bộ nhớ đệm | 12MB Cache |
| RAM | 8GB DDR4 |
| Nâng cấp RAM | Có (tối đa ~32GB, 2 khe RAM) |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 NVMe PCIe |
| Khe SSD | 1 khe M.2 (có thể thay thế / nâng cấp) |
| Màn hình | 15.6 inch FHD (1920 x 1080) |
| Công nghệ màn hình | IPS, chống chói (Anti-glare), 60Hz |
| Card đồ họa | Intel UHD Graphics |
| Wi-Fi | Wi-Fi 5 / Wi-Fi 6 (tùy lô) |
| Bluetooth | Bluetooth 5.x |
| Cổng USB | 2 x USB-A 3.2 |
| USB-C | 1 x USB-C |
| HDMI | 1 x HDMI |
| Jack âm thanh | 3.5mm combo |
| Đầu đọc thẻ | Có (SD card) |
| Camera | HD 720p |
| Âm thanh | Loa kép stereo |
| Bàn phím | Full-size, có phím số |
| Kích thước | 358 x 242 x 19.9 mm |
| Touchpad | Đa điểm |
| Vân tay | Không |
| Pin | 3 cell ~41Wh |
| Sạc | 45W |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Trọng lượng | 1.74 kg |
| Màu sắc | Bạc tro sẫm (Dark Ash Silver) |
| Xuất xứ | Trung Quốc |


