| Hãng sản xuất | Acer |
| Tên sản phẩm | Nitro V ANV15-41-R2UP |
| Dòng laptop | Gaming |
| Mã sản phẩm | NH.QPGSV.004 |
| CPU (bộ vi xử lý) | AMD Ryzen 5 6600H |
| Số nhân / luồng | 6 nhân / 12 luồng |
| Xung nhịp tối đa | Up to 4.5GHz |
| Bộ nhớ đệm | 16MB Cache |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Nâng cấp RAM | Tối đa 32GB (2 khe) |
| Ổ cứng | 512GB SSD NVMe |
| Khe SSD | 2 x M.2 PCIe |
| Màn hình | 15.6 inch FHD (1920 x 1080) |
| Công nghệ màn hình | IPS, 165Hz |
| Card đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 2050 4GB |
| Wi-Fi | Wi-Fi 6 |
| Bluetooth | Bluetooth 5.1 |
| Cổng USB | 3 x USB-A |
| USB-C | 1 x USB-C |
| HDMI | 1 x HDMI |
| Jack âm thanh | 3.5mm combo |
| Đầu đọc thẻ | Không |
| Camera | HD 720p |
| Âm thanh | DTS Audio |
| Bàn phím | Có đèn nền |
| Kích thước | 362 x 239 x 24 mm |
| Touchpad | Đa điểm |
| Vân tay | Không |
| Pin | 57Wh |
| Sạc | 135W |
| Hệ điều hành | Windows 11 |
| Trọng lượng | 2.1 kg |
| Màu sắc | Đen |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
Thông số kỹ thuật
Mô tả sản phẩm
Laptop Gaming Acer Nitro V ANV15-41-R2UP NH.QPGSV.004 (Ryzen 5 6600H | 16GB | 512GB | RTX 2050 | 15.6 inch FHD 165Hz | Win 11 | Đen)



