| Hãng sản xuất | Dell |
| Tên sản phẩm | Laptop Dell 14 DC14250 |
| Dòng laptop | Dell Inspiron 14 |
| Mã sản phẩm | DC4C5386W |
| CPU (bộ vi xử lý) | Intel® Core™ 5 120U |
| Số nhân / luồng | 10 nhân / 12 luồng, Up to 5.0GHz |
| Xung nhịp tối đa | 12MB Intel Smart Cache |
| RAM | 16GB DDR5 5200MHz |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 PCIe NVMe |
| Màn hình | 14 inch FHD+ (1920 x 1200), IPS/WVA, Anti-Glare chống chói, 300 nits, 45% NTSC |
| Card đồ họa | Intel Graphics |
| Wi-Fi | Wi-Fi 6 Realtek RTL8852BE |
| Bluetooth | Bluetooth 5.3 |
| Cổng USB | 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A |
| USB-C | 1 x USB 3.2 Gen 2 Type-C hỗ trợ DisplayPort & Power Delivery |
| HDMI | 1 x HDMI 1.4 |
| Jack âm thanh | 1 x 3.5mm Audio Combo |
| Đầu đọc thẻ | 1 x SD Card Reader |
| Camera | FHD/HD Webcam tích hợp |
| Âm thanh | Stereo Speakers, Dual-array Microphone |
| Bàn phím | Full-size Keyboard |
| Kích thước | 314 x 226 x 15.86 ~ 18.9 mm |
| Touchpad | Touchpad đa điểm Precision |
| Pin | 4 Cell 54Wh |
| Sạc | Adapter 65W |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home bản quyền + Office Home & Student 2024 |
| Trọng lượng | 1.56kg |
| Màu sắc | Silver / Platinum Silver (Bạc) |
| Xuất xứ | Trung Quốc |

