| Hãng sản xuất | ASUS |
| Tên sản phẩm | Zenbook S 14 UX5406AA |
| Dòng laptop | Zenbook (Ultrabook cao cấp, AI PC) |
| Mã sản phẩm | UX5406AA-SU415WS |
| CPU (bộ vi xử lý) | Intel® Core™ Ultra 9 386H |
| Số nhân / luồng | 16 nhân / 22 luồng |
| Xung nhịp tối đa | Up to ~5.1GHz |
| Bộ nhớ đệm | 24MB Cache |
| RAM | 32GB LPDDR5X (Onboard) |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 NVMe PCIe 4.0 |
| Màn hình | 14.0 inch |
| Công nghệ màn hình | OLED 3K (2880x1800), 120Hz, 100% DCI-P3, HDR |
| Card đồ họa | Intel® Graphics (Arc tích hợp) |
| Wi-Fi | Wi-Fi 6E |
| Bluetooth | Bluetooth 5.3 / 5.4 |
| Cổng USB | 1 x USB-A 3.2 Gen 2 |
| USB-C | 2 x Thunderbolt 4 (sạc + xuất hình) |
| HDMI | 1 x HDMI 2.1 |
| Jack âm thanh | 3.5mm combo |
| Camera | FHD + IR (Windows Hello) |
| Âm thanh | Harman/Kardon, Dolby Atmos |
| Bàn phím | Chiclet, có đèn nền |
| Kích thước | 31.0 x 21.5 x 1.1 ~ 1.3 cm |
| Pin | 72Wh |
| Sạc | USB-C 65W |
| Hệ điều hành | Windows 11 + Microsoft Office bản quyền |
| Trọng lượng | 1.3Kg |
| Màu sắc | Trắng (Scandinavian White) |
| Xuất xứ | Trung Quốc |

