| Hãng sản xuất | ASUS |
| Tên sản phẩm | Zenbook 14 UX3405CA-ST629W |
| Dòng laptop | ASUS Zenbook (Ultrabook cao cấp) |
| Mã sản phẩm | UX3405CA-ST629W |
| CPU (bộ vi xử lý) | Intel Core Ultra 7 255H |
| Số nhân / luồng | 16 nhân / 16 luồng |
| Xung nhịp tối đa | 5.1 GHz |
| Bộ nhớ đệm | 24MB Cache |
| RAM | 32GB LPDDR5X onboard |
| Nâng cấp RAM | Không (hàn chết) |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 NVMe PCIe 4.0 |
| Khe SSD | 1 khe M.2 (có thể thay thế) |
| Màn hình | 14.0 inch 3K (2880 x 1800), 16:10 |
| Công nghệ màn hình | OLED, 120Hz, 0.2ms, 100% DCI-P3, HDR 1000 nits |
| Card đồ họa | Intel Arc Graphics |
| Wi-Fi | Wi-Fi 6E |
| Bluetooth | Bluetooth 5.x |
| Cổng USB | USB-A 3.2 |
| USB-C | 2 x USB-C Thunderbolt 4 |
| HDMI | 1 x HDMI |
| Jack âm thanh | 3.5mm combo |
| Đầu đọc thẻ | Không |
| Camera | FHD + IR (Windows Hello) |
| Âm thanh | Harman Kardon |
| Bàn phím | Chiclet, có đèn nền |
| Kích thước | 312 x 220 x 14.9 mm |
| Touchpad | Glass, hỗ trợ NumberPad |
| Vân tay | Có (tích hợp nút nguồn) |
| Pin | 75Wh |
| Sạc | USB-C 65W |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Trọng lượng | 1.2 – 1.3 kg |
| Màu sắc | Xanh (Ponder Blue) |
| Xuất xứ | Trung Quốc |

