| Hãng sản xuất | ASUS |
| Tên sản phẩm | ASUS ExpertBook P1 |
| Dòng laptop | ASUS ExpertBook |
| Mã sản phẩm | P1403CVA-C5H16-50W |
| CPU (bộ vi xử lý) | Intel® Core™ 5 210H |
| Số nhân / luồng | 8 nhân/12 luồng |
| Xung nhịp tối đa | 2.20GHz up to 4.80GHz |
| Bộ nhớ đệm | 12MB Cache |
| RAM | 16GB DDR5 SO-DIMM 5200MHz |
| Nâng cấp RAM | 2 slots, up to 64GB |
| Ổ cứng | 512GB M.2 2280 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD |
| Khe SSD | 1 x M.2 2230 PCIe 4.0x4 up to 1TB |
| Màn hình | 14 inch FHD (1920 x 1080) 16:9, 60Hz |
| Công nghệ màn hình | Wide view, Anti-glare, 300nits, 45% NTSC, LED backlit |
| Card đồ họa | Intel® Graphics |
| Wi-Fi | Wi-Fi 6(802.11ax) (Dual band) 2*2 1 x RJ45 |
| Bluetooth | Bluetooth 5.4 |
| Cổng USB | 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A 2 x USB 3.2 Gen 2 Type-C support display / power delivery |
| HDMI | 1 x HDMI 1.4 |
| Jack âm thanh | 1 x 3.5mm Combo Audio Jack |
| Camera | Camera HD 720p with privacy shutter |
| Âm thanh | Âm thanh Dirac Loa tích hợp Microphone tích hợp |
| Bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn |
| Kích thước | 32.45 x 21.44 x 1.97 ~ 1.97 cm |
| Touchpad | Cảm ứng đa điểm |
| Vân tay | Bảo mật vân tay |
| Pin | 3-cell 50WHrs |
| Sạc | Đi kèm, TYPE-C, 65W AC Adapter |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Trọng lượng | 1.40 kg |
| Màu sắc | Misty Grey (Xám) |
| Xuất xứ | Trung Quốc |

