| Mã sản phẩm | CU3B7AT |
| Thương hiệu | HP |
| CPU - Bộ vi xử lý | Intel Core i5-12500 (6 nhân 12 luồng, up to 4.6GHz) |
| Loại sản phẩm | PC đồng bộ (Tower) |
| Mainboard - Bo mạch chủ | Chipset Intel H670 (theo nền tảng dòng G9) |
| RAM - Bộ nhớ trong | 8GB DDR4 |
| HDD/SSD - Ổ cứng | 256GB SSD M.2 PCIe NVMe |
| Cổng lưu trữ | Hỗ trợ thêm SATA 3.5"/2.5", khe M.2 |
| Optical - Ổ đĩa quang | Không |
| Graphic Card - Card đồ họa | Intel UHD Graphics 770 |
| Cổng xuất hình | HDMI, VGA |
| Cổng kết nối | USB 2.0, USB 3.2, LAN RJ-45, Audio |
| Cổng mở rộng | PCIe x16, PCIe x1 |
| Networking - thiết bị mạng | LAN Gigabit, Wi-Fi + Bluetooth |
| Keyboard - Bàn phím | bàn phím có dây |
| Mouse - Chuột máy tính | Chuột có dây |
| Power Supply - Bộ nguồn | ~180W – 310W (tùy cấu hình) |
| OS - Hệ điều hành | Windows 11 bản quyền |
| Waranty - Bảo hành | 1 năm chính hãng |
| Xuất xứ | HP |

