| Mã sản phẩm | ECS1250_71066642 |
| Thương hiệu | Dell |
| CPU - Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i7-14700 (20 nhân / 28 luồng, up to ~5.4GHz, 33MB Cache) |
| Loại sản phẩm | Máy tính để bàn đồng bộ (Slim Desktop) |
| Mainboard - Bo mạch chủ | Main Dell chipset Intel (OEM, tối ưu sẵn) |
| RAM - Bộ nhớ trong | 16GB DDR5 |
| HDD/SSD - Ổ cứng | 512GB SSD M.2 NVMe PCIe |
| Cổng lưu trữ | ỗ trợ thêm SATA / M.2 (tùy phiên bản) |
| Optical - Ổ đĩa quang | Không |
| Graphic Card - Card đồ họa | Intel® UHD Graphics 770 |
| Cổng xuất hình | HDMI / DisplayPort |
| Cổng kết nối | USB 2.0, USB 3.2, LAN RJ-45, Audio |
| Cổng mở rộng | PCIe (tùy cấu hình), khe RAM |
| Monitor - Màn hình máy tính | Không kèm |
| Networking - thiết bị mạng | LAN Gigabit, Wi-Fi (ax) + Bluetooth |
| Keyboard - Bàn phím | Bàn phím có dây USB |
| Mouse - Chuột máy tính | Chuột có dây USB |
| Power Supply - Bộ nguồn | PSU theo máy (OEM, tiết kiệm điện) |
| OS - Hệ điều hành | Windows 11 Home bản quyền |
| Waranty - Bảo hành | 1 năm chính hãng |
| Xuất xứ | Trung Quốc |

