| Hãng sản xuất | EDRA |
| Tên sản phẩm | EGM24F120PV |
| Kích thước màn hình | 23.8 inch (≈ 24 inch) |
| Tấm nền | IPS A+ |
| Độ phân giải | Full HD (1920 × 1080) |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Tần số quét | 120Hz |
| Thời gian phản hồi | 1ms (MPRT) |
| Độ sáng | 250 cd/m² |
| Độ tương phản | Không công bố |
| Góc nhìn | 178° / 178° |
| Màu sắc hiển thị | ~99% sRGB |
| Cổng kết nối | 1 x HDMI, 1 x VGA, 1 x DC |
| Loa tích hợp | Không |
| Chuẩn VESA | 75 x 75 mm |
| Chân đế | Có (cơ bản) |
| Công nghệ bảo vệ mắt | Lọc ánh sáng xanh (cơ bản) |
| Nguồn điện | Adapter DC |
| Màu sắc | Đen |
| Xuất sứ | Trung Quốc |
| Trọng lượng | 3.7 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |

