| Hãng sản xuất | Dell |
| Tên sản phẩm | Dell Pro E2425HSM |
| Kích thước màn hình | 23.8 inch |
| Tấm nền | IPS |
| Độ phân giải | Full HD (1920 x 1080) |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Tần số quét | 100Hz |
| Thời gian phản hồi | 5ms |
| Độ sáng | 250 nits |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Góc nhìn | 178° / 178° |
| Màu sắc hiển thị | 16.7 triệu màu |
| Cổng kết nối | HDMI, DisplayPort, VGA |
| Loa tích hợp | có |
| Chuẩn VESA | Chuẩn VESA 100 x 100 mm |
| Công nghệ bảo vệ mắt | ComfortView Plus, chống nháy Flicker-Free |
| Nguồn điện | AC 100 ~ 240V |
| Màu sắc | Đen |
| Xuất sứ | Trung Quốc |
| Trọng lượng | 4kg |
| Bảo hành | 36 Tháng |

