| Hãng sản xuất | HP |
| Tên sản phẩm | Laptop HP OmniBook 7 AI 16-az0043TU |
| Dòng laptop | Doanh nghiệp, văn phòng |
| Mã sản phẩm | C2CX3PA |
| CPU (bộ vi xử lý) | Intel Core 7 240H |
| Số nhân / luồng | 10 nhân / 16 luồng, Up to 5.2GHz |
| Bộ nhớ đệm | 24MB Intel Smart Cache |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 16 inch WUXGA (1920 x 1200) |
| Công nghệ màn hình | IPS, tỷ lệ 16:10, chống chói (Anti-glare) |
| Card đồ họa | Intel Graphics tích hợp (Onboard) |
| Wi-Fi | Wi-Fi 6E |
| Bluetooth | Bluetooth 5.3 |
| Cổng USB | 2 x USB-A |
| USB-C | 2 x USB Type-C |
| HDMI | 1 x HDMI |
| Jack âm thanh | 1 x combo 3.5mm |
| Camera | FHD Webcam hỗ trợ AI |
| Âm thanh | Loa kép tích hợp, HP Audio |
| Bàn phím | Full-size, có đèn nền |
| Kích thước | 35.7 x 25.1 x 1.7 cm |
| Touchpad | Precision Touchpad đa điểm |
| Pin | 3 Cell ~68Wh |
| Sạc | USB-C 65W |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home SL + Microsoft Office |
| Trọng lượng | 1.8kg |
| Màu sắc | Bạc (Silver) |
| Xuất xứ | Trung Quốc |


