| Hãng sản xuất | HP |
| Tên sản phẩm | HP 15-fd0306TU |
| Dòng laptop | HP 15 (văn phòng – học tập) |
| Mã sản phẩm | A2NL7PA |
| CPU (bộ vi xử lý) | Intel Core i3-1315U |
| Số nhân / luồng | 6 nhân / 8 luồng |
| Xung nhịp tối đa | Up to 4.5 GHz |
| Bộ nhớ đệm | 10MB Cache |
| RAM | 8GB DDR4 |
| Nâng cấp RAM | Hỗ trợ nâng cấp (tùy khe, tối đa ~16GB/32GB) |
| Ổ cứng | 256GB SSD M.2 NVMe |
| Khe SSD | 1 khe M.2 |
| Màn hình | 15.6 inch FHD (1920 x 1080) |
| Công nghệ màn hình | Anti-glare, LED Backlit, 60Hz |
| Card đồ họa | Intel UHD Graphics |
| Wi-Fi | Wi-Fi 5 / Wi-Fi 6 (tùy lô) |
| Bluetooth | 5.0 / 5.1 |
| Cổng USB | 2 x USB-A 3.2 |
| USB-C | 1 x USB-C |
| HDMI | 1 x HDMI |
| Jack âm thanh | 3.5mm combo |
| Đầu đọc thẻ | Có |
| Camera | HD 720p |
| Âm thanh | Loa kép |
| Bàn phím | Chiclet, có bàn phím số |
| Kích thước | 35.85 x 24.2 x 1.79 cm |
| Touchpad | Đa điểm |
| Vân tay | Không |
| Pin | 3 cell ~41Wh |
| Sạc | 45W |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Trọng lượng | 1.6 – 1.7 kg |
| Màu sắc | Bạc |
| Xuất xứ | Chính hãng |

