| Hãng sản xuất | Dell |
| Tên sản phẩm | Inspiron 14 5440 |
| Dòng laptop | Laptop văn phòng / học tập |
| Mã sản phẩm | N4I5211W1 |
| CPU (bộ vi xử lý) | Intel Core 5 120U |
| Số nhân / luồng | 10 nhân / 12 luồng |
| Xung nhịp tối đa | Up to ~5.0GHz |
| Bộ nhớ đệm | 12MB Cache |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Nâng cấp RAM | Có (tối đa ~32GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD NVMe |
| Khe SSD | 1 khe M.2 (có thể nâng cấp) |
| Màn hình | 14 inch FHD (1920 x 1080) |
| Công nghệ màn hình | IPS, chống chói (Anti-glare) |
| Card đồ họa | Intel Iris Xe Graphics |
| Wi-Fi | Wi-Fi 6 |
| Bluetooth | Bluetooth 5.x |
| Cổng USB | 2 x USB-A |
| USB-C | 1 x USB-C |
| HDMI | 1 x HDMI |
| Jack âm thanh | 3.5mm |
| Đầu đọc thẻ | Có |
| Camera | HD Webcam |
| Âm thanh | Stereo Speakers |
| Bàn phím | Full-size, có đèn nền |
| Kích thước | 314 x 226 x 16-18 mm |
| Touchpad | Đa điểm |
| Vân tay | Có |
| Pin | 4 cell |
| Sạc | 65W |
| Hệ điều hành | Windows 11 + Office |
| Trọng lượng | 1.5 kg |
| Màu sắc | Xanh |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
Thông số kỹ thuật
Mô tả sản phẩm
Laptop Dell Inspiron 14 5440 N4I5211W1 (CPU Intel Core 5 processor 120U/ RAM 16GB/ SSD 512GB/ Intel Iris Xe/ 14 inch FHD/ Win 11/ Office/ Xanh)

