| Hãng sản xuất | ASUS |
| Tên sản phẩm | Zenbook 14 UX3405CA |
| Dòng laptop | Zenbook (Ultrabook cao cấp, AI PC) |
| Mã sản phẩm | UX3405CA-ST648W |
| CPU (bộ vi xử lý) | Intel® Core™ Ultra 9 285H |
| Số nhân / luồng | 16 nhân / 22 luồng, Up to ~5.1GHz, 24MB Cache |
| RAM | 32GB LPDDR5X (Onboard) |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 NVMe PCIe 4.0 |
| Màn hình | 14.0 inch, OLED 3K (2880x1800), 120Hz, 100% DCI-P3, HDR |
| Card đồ họa | Intel® Arc™ Graphics |
| Wi-Fi | Wi-Fi 6E |
| Bluetooth | Bluetooth 5.3 / 5.4 |
| Cổng USB | 1 x USB-A 3.2 Gen 2 |
| USB-C | 2 x Thunderbolt 4 (sạc + xuất hình) |
| HDMI | 1 x HDMI 2.1 |
| Jack âm thanh | 3.5mm combo |
| Camera | FHD + IR (Windows Hello) |
| Âm thanh | Harman/Kardon, Dolby Atmos |
| Bàn phím | Chiclet, có đèn nền |
| Kích thước | 31.2 x 22.0 x 1.5 cm |
| Touchpad | hỗ trợ NumberPad |
| Pin | 75Wh |
| Sạc | USB-C 65W |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home SL |
| Trọng lượng | 1.3Kg |
| Màu sắc | Xanh (Ponder Blue) |
| Xuất xứ | Trung Quốc |

