| Hãng sản xuất | ASUS |
| Tên sản phẩm | Laptop ASUS Vivobook 14 X1404VA-EB509W |
| Dòng laptop | ASUS Vivobook 14 |
| Mã sản phẩm | X1404VA-EB509W |
| CPU (bộ vi xử lý) | Intel® Core™ i3-1315U |
| Số nhân / luồng | 6 nhân / 8 luồng, Up to 4.5GHz |
| Xung nhịp tối đa | 10MB Intel Smart Cache |
| Bộ nhớ đệm | 8GB DDR4 |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 PCIe NVMe |
| Màn hình | 14 inch FHD (1920 x 1080), IPS-level, Anti-Glare chống chói, 60Hz |
| Card đồ họa | Intel UHD Graphics |
| Wi-Fi | Wi-Fi 6E |
| Bluetooth | Bluetooth 5.3 |
| Cổng USB | 1 x USB 2.0 Type-A, 2 x USB 3.2 Type-A |
| USB-C | 1 x USB 3.2 Type-C |
| HDMI | 1 x HDMI 1.4 |
| Jack âm thanh | 1 x 3.5mm Audio Combo |
| Đầu đọc thẻ | Không |
| Camera | HD Webcam có Privacy Shutter |
| Âm thanh | SonicMaster Audio |
| Bàn phím | Chiclet Keyboard |
| Kích thước | 324.9 x 213.9 x 17.9 mm |
| Touchpad | Precision Touchpad |
| Pin | 3 Cell 42Wh |
| Sạc | 45W |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home bản quyền |
| Trọng lượng | Khoảng 1.4kg |
| Màu sắc | Bạc |
| Xuất xứ | Trung Quốc |

