| Hãng sản xuất | ASUS |
| Tên sản phẩm | ExpertBook P1 P1403CVA-i308256-63W |
| Dòng laptop | ASUS ExpertBook P1 |
| Mã sản phẩm | P1403CVA-i308256-63W |
| CPU (bộ vi xử lý) | Intel Core i3-1315U |
| Số nhân / luồng | 6 nhân / 8 luồng |
| Xung nhịp tối đa | Lên đến 4.5 GHz |
| Bộ nhớ đệm | 10MB Cache |
| RAM | 8GB DDR4 |
| Nâng cấp RAM | Hỗ trợ nâng cấp (tối đa ~40GB tùy khe) |
| Ổ cứng | 256GB SSD M.2 PCIe |
| Khe SSD | 1 khe M.2 (có thể nâng cấp) |
| Màn hình | 14.0 inch FHD (1920 x 1080) |
| Công nghệ màn hình | Anti-glare, LED Backlit |
| Card đồ họa | Intel UHD Graphics |
| Wi-Fi | Wi-Fi 5 (802.11ac) |
| Bluetooth | Bluetooth 5.1 |
| Cổng USB | 2 x USB 3.2, 1 x USB 2.0 |
| USB-C | 1 x USB-C 3.2 |
| HDMI | 1 x HDMI |
| Jack âm thanh | 3.5mm combo |
| Đầu đọc thẻ | Không |
| Camera | HD 720p |
| Âm thanh | Loa stereo |
| Bàn phím | Chiclet, có đèn nền (tùy phiên bản) |
| Kích thước | 324 x 215 x 19.9 mm |
| Touchpad | Hỗ trợ đa điểm |
| Pin | 3 cell ~42Wh |
| Sạc | Adapter 45W |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Trọng lượng | 1.4 kg |
| Màu sắc | Xám |
| Xuất xứ | Trung Quốc |

